Menejimenti
Sultan Said Suleiman
Mkurugenzi Mkuu
Najma Khatib Haji
Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu
Halima Bashir Hassan
Mkurugenzi Huduma za Ujenzi na Uwekezaji
Ali Mohamed Khamis
Mratibu ZHC Pemba
Juma Saleh Juma
Mkurugenzi Milki na Biashara
Salma Salum Abdalla
Mkurugenzi Mipango na Utafiti
Hussein Msanif Haji
Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
Amour Mussa Makame
Mkuu wa kitengo cha Uhusiano na Habari
Saleh Said Saleh
Mhasibu Mkuu
Muhidini Akida Haji
Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Hafidh Mahfoudh Haji
Mkuu wa Kitengo cha Tehama